pam_pwcheck - en to pa translation catalogue (9 entries)

en: Creating %s
pa: %s ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Old Password:
pa: ਪੁਰਾਣਾ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ:

en: New Password:
pa: ਨਵਾਂ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ:

en: Reenter New Password:
pa: ਨਵਾਂ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਮੁੜ ਦਿਓ:

en: Passwords do not match.
pa: ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: You must choose a new password.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵਾਂ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ ਚੁਣਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Bad password:
pa: ਨਿਕੰਮਾ ਗੁਪਤ-ਕੋਡ:

en: Cannot get options
pa: ਚੋਣ ਪਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ

en: Password:
pa: ਗੁਪਤ-ਕੋਡ:
